Gbogbo ohun tí o nílò láti mọ nípa Airbuds.FM fún Spotify Music àti ìtúpalẹ̀ Spotify rẹ
Láti ṣàyẹ̀wò ìṣirò Spotify rẹ, kàn gba wọlé àti fi sori ẹrọ Airbuds.FM fún Spotify Music. Lẹ́yìn tí a bá ti so mọ́ àkọọlẹ̀ Spotify rẹ, ìṣàfilọ́lẹ̀ náà yóò tọ́pa ihuwasi gbigbọ orin rẹ laifọwọyi, ó sì máa fún ọ ní àwọn ìròyìn kíkún. O lè ṣàwárí ìṣirò orin rẹ fún àkókò kankan: ọ̀sẹ̀, oṣù, tàbí ọdún, kí o sì wo àwọn orin tó pọ̀ jùlọ, àwọn akorin, àwọn eya orin, àti diẹ̀ síi. Ọ̀nà rọrùn ni láti ní ìmọ̀ jinlẹ̀ nípa ìrìnàjò orin rẹ!
Pẹ̀lú Airbuds.FM fún Spotify Music, o lè rí ìṣirò kíkún fún àwọn orin ayanfẹ rẹ, àwọn akorin, àti àwọn àlùmùọ́. Ìṣàfilọ́lẹ̀ náà ń fọ ihuwasi gbigbọ rẹ sílẹ̀, ó ń fi ipo hàn nípa àpapọ̀ iye ìtẹ̀sí, ìṣẹ́jú, àti pàápàá iye affinity ọlọ́gbọn, tó máa ran ọ lọ́wọ́ láti ṣàwárí àwọn ìfarahàn nínú àṣà orin rẹ. Kàn ṣí ìṣàfilọ́lẹ̀ náà, wọlé sí apá "Ìròyìn Gbigbọ Orin" fún àyẹ̀wò àwòrán ìṣirò Spotify rẹ.
Ìṣàfilọ́lẹ̀ Airbuds.FM fún Spotify Music laifọwọyi ń dá ìṣirò Spotify rẹ ṣẹ̀ fún gbogbo ọ̀sẹ̀, oṣù, àti ọdún. O lè ṣàwárí wọn rọrùn nípa lilò sí apá "Ìṣirò Orin fún Spotify". Àwọn ànfààní yìí jẹ́ kí o lè tọ́pa ìlera rẹ àti ṣàwárí àwòrán nínú ihuwasi gbigbọ rẹ, nígbà tí àwọn àkọsílẹ̀ orin rẹ ń bá ihuwasi orin rẹ mu.
Láti rí àfihàn àwòrán ìṣirò Spotify rẹ, lọ sí ànfààní "Ìròyìn Gbigbọ Orin" nínú Airbuds.FM fún Spotify Music. Níbi, ìwọ yóò rí àwọn àtẹ̀jáde àti àwọn àwòrán tó ń fi hàn àwọn orin tó ga jùlọ, àwọn akorin, eya orin, àti àpapọ̀ àkókò gbigbọ rẹ. Ìṣàfilọ́lẹ̀ náà mú kí ó rọrùn láti fi ìṣirò rẹ wé ara rẹ lórí àkókò, kí o sì rí bí ìfẹ́ orin rẹ ṣe ń yípadà.
Bẹ́ẹ̀ni! Airbuds.FM fún Spotify Music ń pèsè ànfààní "Ìfaramọ́ Orin" níbi tí o ti lè rí àwọn oníṣàmúlò míì tó ní ìfẹ́ orin tó jọ tiẹ̀ da lori ìtàn gbigbọ rẹ. O lè bá wọn darapọ̀, fi àwọn orin àti àwọn akorin tó ga jùlọ rẹ wé wọn, kí ẹ sì ṣàwárí orin tuntun pọ̀.
Eré orin Airbuds.FM fún Spotify Music ni a ṣe láti túbọ̀ mú ìrírí Spotify rẹ dára. Ó jẹ́ kí o ṣàwárí ìfarahàn ìṣẹ́jú 30 ti orin kankan, fipamọ́ àwọn orin sí ayanfẹ Spotify rẹ pẹ̀lú ìfọwọ́kan kan, àti ṣàwárí orin tuntun da lori àwọn akorin Spotify rẹ tó ga jùlọ. Pẹ̀lú àwọn àwòrán ìfarahàn àkókò gidi àti ìdánimọ̀ orin, ó jẹ́ alábàáṣiṣẹ́ pípé fún àwọn olólùfẹ́ orin.
Bẹ́ẹ̀ni! Ẹrọ Tọ́pa Ìṣirò To ti ni ilọsiwaju nínú Airbuds.FM fún Spotify Music máa tọ́pa àpapọ̀ àkókò gbigbọ rẹ, iye ìtẹ̀sí, àti iṣẹ́ rẹ ní àwọn àkókò pàtàkì ojoojúmọ́. O tún lè wọlé sí ìṣirò ìgbà ayé fún orin Spotify kankan, akorin tàbí àlùmùọ́ láti gba àyẹ̀wò kíkún lórí àṣà orin rẹ.
Airbuds.FM fún Spotify Music ń pèsè Àkọsílẹ̀ Orin ọlọ́gbọn tí a dá laifọwọyi da lori àwọn orin tó ga jùlọ rẹ. Àwọn àkọsílẹ̀ yìí ń bá ìtúpalẹ̀ Spotify rẹ tó ń dágbà mu, wọ́n sì ń fún ọ ní ìrírí orin alágbára tí ó ń ṣàfihàn àwọn àṣà orin rẹ lọ́wọ́lọwọ́.
Bẹ́ẹ̀ni! Airbuds.FM fún Spotify Music Widget gba ọ láyè láti pín àwọn orin tí o gbọ́ jùlọ àti àwọn orin tó ṣẹ̀ṣẹ̀ ṣẹlẹ̀ pẹ̀lú àwọn ọ̀rẹ́ rẹ. O lè fèsì sí orin wọn pẹ̀lú emojis, bẹ̀rẹ̀ ìjíròrò, àti fipamọ́ àwọn orin ayanfẹ wọn taara sí àwọn àkọsílẹ̀ orin Spotify tirẹ. Ó jẹ́ ọ̀nà ìdárayá láti wà ní ìbáṣepọ̀ pẹ̀lú àwọn ọ̀rẹ́ rẹ nígbà tí o ń pín ìrìnàjò orin rẹ!
Rárá, Airbuds.FM fún Spotify Music kì í ṣe ohun tí Spotify AB dá tàbí tó ní ìbáṣepọ̀ pẹ̀lú. A kọ ọ́ pẹ̀lú Spotify Web API láti pèsè ìrírí Spotify tó dára síi pẹ̀lú ìtúpalẹ̀ jinlẹ̀ àti àwọn ànfààní aláfihàn.